Omega Seamaster Beijing 2022 522.30.42.20.03.001 – Used
Mã sản phẩm:
Tình trạng : qua sử dụng còn rất rất đẹp
Mẫu Seamaster Diver 300M gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với mặt số xanh ceramic khắc sóng cực sắc nét và những điểm nhấn màu Olympic nổi bật. Bộ vỏ thép 42mm kết hợp bezel titanium mang lại cảm giác mạnh mẽ nhưng vẫn sang trọng.
Bên trong là Cal. 8800 MC, chống từ tuyệt vời, độ chính xác cao và bền bỉ theo thời gian.
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 144.600.000 ₫.125.000.000 ₫Current price is: 125.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | 522.30.42.20.03.001 | 52230422003001 Used |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | Co-Axial Calibre 8800 – 25 jewels – 25.200 vph – 55 hour |
| Phong Cách | Sport watch / Diver watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire nguyên khối |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 13.6 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 49.9 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ + Titanium |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 30 bar |
| Cân nặng | 194 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























