Đồng hồ STUHRLING xách tay 3968.3 Aqua-Diver Swiss Quartz
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 4.360.000 ₫.2.800.000 ₫Current price is: 2.800.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | 3968-3 |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Loại máy | Ronda swiss quartz |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng (harldlex) |
| Đường kính | 42.2 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 49.2 mm |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 330 feet/100m |
| Cân nặng | 137 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Thay pin miễn phí (Máy QUARTZ) | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Omega De Ville Prestige 424.10.40.20.06.001 39.5mm – Like New
Giá Original price was: 90.475.000 ₫.52.500.000 ₫Current price is: 52.500.000 ₫.
Omega De Ville Prestige Demi 18k 4374.11.00 36.5mm – Used
Giá Original price was: 148.920.000 ₫.39.500.000 ₫Current price is: 39.500.000 ₫.
Đồng Hồ Cặp Đôi Tissot T063.409.11.018.00 T063.209.11.038.00
Giá Original price was: 24.500.000 ₫.10.800.000 ₫Current price is: 10.800.000 ₫.
Tissot Luxury Powermatic 80 Demi Rose Gold T086.407.22.067.00
Giá Original price was: 20.381.000 ₫.7.900.000 ₫Current price is: 7.900.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























