Orient Caballero Blue TAG00004D0 42mm – Like New
Mã sản phẩm:
Tình trạng : còn box tem tag , anh khách mua tại TGDD không hợp nên ghé shop đổi mẫu khác, tình trạng còn như mới – rất ít khi mang
– Với thiết kế Classic cổ điển sang trọng, lịch lãm với điểm nhấn là bộ kim mắt ngỗ.ng kết hợp cùng bộ cọc số la mã thanh mảnh, lịch lãm.
Ô lộ cơ tinh tế góc 9 giờ giúp bạn quan sát chuyển động của bộ máy cơ tinh xảo.
Máy in-house Orient Caliber F6T22 hỗ trợ cót tay
Kính cong lồi đặc trưng
Size: 42 mm
Độ chịu nước: 50m (5 bar)
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 9.250.000 ₫.3.800.000 ₫Current price is: 3.800.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | FAG00004D0 | TAG00004D0 like new |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t automatic F6T22 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng (harldlex) |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 11.5 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 50 mm |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Dây da |
| Chống nước | 5 bar |
| Cân nặng | 70 g |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























