Omega Constellation 36mm Sedna Gold 18K 131.20.36.20.13.001
Mã sản phẩm:
Thiết kế “intergrate” lịch lãm hơi hướng thể thao cổ điển thuộc dòng Constellation do chính nhà thiết kế vĩ đại Gerald Genta chắp bút, với điểm nhấn mặt số chocolate trầm ấm hoàn thiện chải tia, kết hợp tone vàng demi Sedna Gold Sedna™ 18K độc quyền.
Một chiếc new fullset chờ đón vị chủ nhân, đầy đủ bảo hành toàn cầu. Giao lưu rất hợp lý, xin mời anh em !
• Tình trạng: New fullset 100%
• Size: 36mm dễ lên tay
• Vỏ thép không gỉ & vàng Sedna™ 18K
• Bộ máy Co-Axial Master Chronometer Calibre 8800 trữ cót 55h, chống nhiễm từ
• Kính sapphire nguyên khối phủ chống loá, đáy sau lộ máy
• Kháng nước: 50M
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 187.947.000 ₫.157.000.000 ₫Current price is: 157.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | 131.20.36.20.13.001 | 13120362013001 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | Co-Axial Calibre 8800 – 39j – 25200 vph – 55h |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire nguyên khối |
| Đường kính | 36 mm |
| Độ dày | 11.7 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 39.2 mm |
| Chiều rộng dây | … mm |
| Vỏ | Thép không gỉ + Vàng 18K |
| Dây | Thép không gỉ + Vàng 18K |
| Chống nước | 10 bar |
| Cân nặng | 153 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























