Santos De Cartier WSSA0029 Size M
Mã sản phẩm:
– Biểu tượng của sự tinh tế và tự do.
Thiết kế vuông kinh điển, viền đinh tán đặc trưng và mặt số bạc ánh soleil tạo nên vẻ sang trọng vượt thời gian. Bộ máy tự động 1847 MC chính xác, mạnh mẽ
– kết hợp hoàn hảo giữa di sản và phong cách hiện đại. Một lựa chọn dành cho quý ông yêu sự thanh lịch nhưng vẫn muốn khẳng định cá tính riêng.
– kết hợp hoàn hảo giữa di sản và phong cách hiện đại. Một lựa chọn dành cho quý ông yêu sự thanh lịch nhưng vẫn muốn khẳng định cá tính riêng.
Đi kèm hai bộ dây zin hãng ( dây thép và dây da có chốt thông minh tháo mở thay đổi dây tiện lợi nhanh chóng)
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 209.000.000 ₫.188.000.000 ₫Current price is: 188.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | WSSA0029 |
| Xuất xứ | Pháp |
| Loại máy | MC 1847 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Kính | Sapphire nguyên khối |
| Đường kính | 35 mm |
| Độ dày | 8.82 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 41.9 mm |
| Chiều rộng dây | … mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ + Dây Da |
| Chống nước | 10 bar |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 8 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























