Orient symphony 3 RA-AC0F01B10B
Mã sản phẩm:
Model mới của BST Symphony nổi danh với vẻ ngoài chỉn chu, lịch lãm. Dòng sản phẩm này rất nổi tiếng với anh em công sở vì dáng đẹp mà giá cũng dễ chịu không kém
Nam tính với tông màu đen – bạc chủ đạo
– Chịu nước 50m vừa đủ với một chiếc dresswatch
– Máy in-house 22 chân kính của Orient
– Size 41mm
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 7.170.000 ₫.4.800.000 ₫Current price is: 4.800.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | RA-AC0F01B10B | RN-AC0F01B10B |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t F6722 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng (hardlex) |
| Đường kính | 41.4 mm |
| Độ dày | 11.7 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 48 mm |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 5 bar |
| Cân nặng | 132 g |
| Bảo hành | 2 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























