
" data-fancybox="" style="position: absolute;top: 0; left: 0; width: 100% ; height: 100%; z-index: 9">
Video thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn sizeĐồng hồ cặp chính hãng Sunrise C-1224SA
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá2.699.000 ₫
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Xuất xứ | Thụy sĩ – máy Miyota Japan |
| Lắp ráp | HongKong |
| Thiết kế | Mặt tròn |
| Màu sắc | mặt trắng – viền vàng |
| Chất liệu vỏ | Inox không gỉ |
| Chất liệu dây | Inox không gỉ |
| Mặt kính | Chống xước sapphire |
| Kích thước mặt đồng hồ | nam 40mm – nữ 28mm |
| Độ dày | 7mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | nam 47mm – nữ 35mm |
| Chiều rộng dây | nam 21mm – nữ 15mm |
| Cân nặng | nam 1020g – nữ 60g |
| Khả năng chống nước | 3 ATM |
Sản phẩm đã xem
Movado 0606369 Quartz Xanh Dương 39mm
Giá Original price was: 22.598.000 ₫.8.100.000 ₫Current price is: 8.100.000 ₫.
Bulova 14330 Mua 1 Được 3 Dáng Tonneau 43mm
Giá Original price was: 3.550.000 ₫.2.800.000 ₫Current price is: 2.800.000 ₫.
Đồng Hồ Mathey Tissot Nữ D710PRM Rose 26mm
Giá Original price was: 7.800.000 ₫.3.500.000 ₫Current price is: 3.500.000 ₫.
Đồng hồ nam Stuhrling Original 3968 aqua-diver
Giá Original price was: 7.450.000 ₫.3.200.000 ₫Current price is: 3.200.000 ₫.
Giá đồng hồ Calvin Klein nam K8R114UP
Giá Original price was: 5.890.000 ₫.2.500.000 ₫Current price is: 2.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X



























