Đồng hồ Seiko Presage cocktail SSA397J1
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 20.250.000 ₫.10.700.000 ₫Current price is: 10.700.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | SSA397J1 | SSA397 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t 4R57A – 29 jewels |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 14 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 48.8 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ – dây đúc |
| Chống nước | 30 m |
| Cân nặng | 144 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Seiko 5 automatic 21 jewels 7s26c SNKP09K1
Giá Original price was: 4.900.000 ₫.3.700.000 ₫Current price is: 3.700.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Movado Modern Classic 0607115 Dây Da
Giá Original price was: 19.400.000 ₫.7.100.000 ₫Current price is: 7.100.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Bulova Women’s 96L288 Dial Blue
Giá Original price was: 5.690.000 ₫.3.400.000 ₫Current price is: 3.400.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























