Hamilton Jazzmaster Maestro Small Second H42515735 (H42.515.735)
Mã sản phẩm:
Thiết kế hài hòa, bắt mắt với cọc số học trò nhỏ đều, kim giây nhỏ ở góc 6h, kin giờ và kim phút vuốt nhọn được phủ lume tiện lợi.
– Size 40mm
– Mặt kính saphire nguyên khối phủ chống lóa AR
– Cal.2895-2 với 27 Jewel hoạt động mượt mà, chính xác
– Chống nước 50m
– Dây da vân cá sấu chính hãng
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 30.258.000 ₫.8.000.000 ₫Current price is: 8.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | H42515735 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | ETA Caliber 2895-2 42 hours |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire phủ AR |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 11 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | … mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Dây da |
| Chống nước | 5 bar / 72.5 psi |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Hamilton American Railroad Skeleton H40655731 42mm – Used
Giá Original price was: 32.340.000 ₫.12.500.000 ₫Current price is: 12.500.000 ₫.
Hamilton GMT Jazzmaster Traveller H32585551 42mm – Used
Giá Original price was: 23.800.000 ₫.11.000.000 ₫Current price is: 11.000.000 ₫.
Hamilton H42415551 American Classic Spirit Of Liberty 42mm – Used
Giá Original price was: 24.200.000 ₫.8.200.000 ₫Current price is: 8.200.000 ₫.
Hamilton Khaki Pilot Pioneer H77745553
Giá Original price was: 30.360.000 ₫.15.300.000 ₫Current price is: 15.300.000 ₫.
Đồng Hồ Hamilton Cũ H32655195 Viewmatic Auto 40mm
Giá Original price was: 21.700.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























