Hamilton Khaki Pioneer Blue 40mm H78455543 – Used
Mã sản phẩm:
Size 40mm cực dễ đeo
Máy auto
Kính saphire
Qsd dây-khoá zin ko box
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 28.627.000 ₫.8.900.000 ₫Current price is: 8.900.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | H78455543 – used |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | ETA 2895-2 ; 27 jewels ; 50 hours |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 9.8 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | … mm |
| Chiều rộng dây | 18 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Dây Da |
| Chống nước | 10 bar |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Hamilton American Railroad Skeleton H40655731 42mm – Used
Giá Original price was: 32.340.000 ₫.12.500.000 ₫Current price is: 12.500.000 ₫.
Hamilton GMT Jazzmaster Traveller H32585551 42mm – Used
Giá Original price was: 23.800.000 ₫.11.000.000 ₫Current price is: 11.000.000 ₫.
Hamilton H42415551 American Classic Spirit Of Liberty 42mm – Used
Giá Original price was: 24.200.000 ₫.8.200.000 ₫Current price is: 8.200.000 ₫.
Hamilton Khaki Pilot Pioneer H77745553
Giá Original price was: 30.360.000 ₫.15.300.000 ₫Current price is: 15.300.000 ₫.
Đồng Hồ Hamilton Cũ H32655195 Viewmatic Auto 40mm
Giá Original price was: 21.700.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























