Longines La Grande Classique Midsize 37mm L4.766.4.95.2
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 32.832.000 ₫.22.200.000 ₫Current price is: 22.200.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | L4.766.4.95.2 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | Caliber L420 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 37 mm |
| Độ dày | 4.7 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 42.2 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Dây Da |
| Chống nước | 3 bar |
| Cân nặng | 85 g |
| Bảo hành quốc tế | 5 năm |
| Thay pin miễn phí ( quartz) | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Longines L4.899.4.21.6 L48994216 Flagship Automatic 38.5mm L48994216
Giá Original price was: 48.564.000 ₫.26.600.000 ₫Current price is: 26.600.000 ₫.
Longines Master Collection Diamond L2.628.4.77.6 38.5mm – Used
Giá Original price was: 69.000.000 ₫.29.000.000 ₫Current price is: 29.000.000 ₫.
Frederique Constant GMT Quartz FC-252DGS5B6B 40mm
Giá Original price was: 21.500.000 ₫.9.800.000 ₫Current price is: 9.800.000 ₫.
Orient SAC04001W0 size 43mm kính sapphire
Giá Original price was: 7.350.000 ₫.4.500.000 ₫Current price is: 4.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























