Longines Spirit 40mm Blue L3.810.4.93.6 L38104936 – Used
Mã sản phẩm:
LONGINES SPIRIT – L3.810.4.93.6 phiên bản dành cho phi công
– Tình trạng: QSD full box đẹp luôn 98% nha ae
– Size 40mm rất dễ đeo
– Caliber L888 với 64 giờ trữ cót, chuẩn Chronometer COSC
– Núm screwdow kháng nước 100m
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 60.375.000 ₫.35.000.000 ₫Current price is: 35.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | L3.810.4.93.6 | L38104936 – Used |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | L888.4 – 21 jewels – 25.200 vph – 64h trữ cót |
| Phong Cách | Sport watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 12.2 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 49 mm |
| Chiều rộng dây | 21 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Thép không gỉ 316L |
| Chống nước | 3 bar |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 2 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Gentleman Open Heart Powermatic 80 T127.407.11.031.01
Giá Original price was: 28.660.000 ₫.20.500.000 ₫Current price is: 20.500.000 ₫.
Tissot T-Lady Powermatic 80 T072.207.11.116.00 MOP 34mm
Giá Original price was: 33.250.000 ₫.8.990.000 ₫Current price is: 8.990.000 ₫.
Frederique Constant FC-930MC4H6 Heart Beat Limited 1888c
Giá Original price was: 137.000.000 ₫.53.900.000 ₫Current price is: 53.900.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Maurice Lacroix Eliros Quartz Diamond EL1094-SS001-650-5 30mm
Giá Original price was: 18.700.000 ₫.8.900.000 ₫Current price is: 8.900.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























