
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn sizeOlym Pianus OP89322-VH-T Automatic Khảm Trai 40mm
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 5.000.000 ₫.4.500.000 ₫Current price is: 4.500.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | OP89322-VH-T |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t automatic |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 11.5 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 48.8 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 3 Bar |
| Cân nặng | 117 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Bulova 98K102 Crytal Accent Quartz 42mm
Giá Original price was: 13.715.000 ₫.5.800.000 ₫Current price is: 5.800.000 ₫.
Longines Hydroconquest 39mm Blue L3.780.4.96.9
Giá Original price was: 56.100.000 ₫.33.000.000 ₫Current price is: 33.000.000 ₫.
OBLVLO Green Dragon Vỏ Bạc Automatic 42mm
Giá Original price was: 7.200.000 ₫.5.000.000 ₫Current price is: 5.000.000 ₫.
Citizen Minnie Mouse Limited Edition EW2448-01W
Giá Original price was: 8.028.000 ₫.3.000.000 ₫Current price is: 3.000.000 ₫.
Đồng Hồ Invicta Pro Diver Black Dial Green 22075
Giá Original price was: 5.145.000 ₫.3.300.000 ₫Current price is: 3.300.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X



























