Orient Star RE-AU0401S00B Standard Demi Rose Gold
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 17.050.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | RE-AU0401S00B |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | F6N4 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 11.6 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 50.2 mm |
| Chiều rộng dây | 21 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 5 BAR |
| Cân nặng | 162 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Orient Star Joker Skeletion RE-AV0006Y00B Automatic 41mm RE-AV0006Y
Giá Original price was: 26.320.000 ₫.12.800.000 ₫Current price is: 12.800.000 ₫.
Tissot Carson Premium Powermatic 80 T122.407.16.043.00
Giá Original price was: 19.250.000 ₫.8.200.000 ₫Current price is: 8.200.000 ₫.
Đồng Hồ Carnival Nữ 8160L-VH-XT Sapphire 34mm
Giá Original price was: 3.600.000 ₫.2.400.000 ₫Current price is: 2.400.000 ₫.
ĐỒNG HỒ ĐÔI CHÍNH HÃNG LONGBO C-LB80230-SG
Giá Original price was: 600.000 ₫.580.000 ₫Current price is: 580.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























