Tissot Carson Powermatic 80 Rose Gold T122.407.33.031.00
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 22.660.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | T122.407.33.031.00 | T1224073303100 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | ETA caliber 80.111 80 hours |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 10.5 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 45.2 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 3 Bar ( 30 m ) |
| Cân nặng | 112 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Lady PR 100 Powermatic 80 T101.207.16.111.00 33mm
Giá Original price was: 16.940.000 ₫.7.600.000 ₫Current price is: 7.600.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Tissot PR100 T101.251.22.031.00 Size 33mm
Giá Original price was: 182.127.000 ₫.7.800.000 ₫Current price is: 7.800.000 ₫.
Tissot PRX 35mm Quartz Gold T137.210.33.021.00 T1372103302100
Giá Original price was: 14.000.000 ₫.9.700.000 ₫Current price is: 9.700.000 ₫.
Đồng hồ cao cấp nam teder chính hãng TPQ992-M03 TPQ992-M03
Giá Original price was: 3.890.000 ₫.3.501.000 ₫Current price is: 3.501.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























