Tissot PR 100 Powermatic 80 Asian Games Edition T101.407.11.011.00
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 18.140.000 ₫.6.850.000 ₫Current price is: 6.850.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | T101.407.11.011.00 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | ETA Powermatic 80 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 39 mm |
| Độ dày | 10.8 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 44 mm |
| Chiều rộng dây | 20-18 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 100 m |
| Cân nặng | 140 g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Nữ Kim Cương Chemin Des Tourelles T099.207.11.116.00
Giá Original price was: 29.209.000 ₫.9.400.000 ₫Current price is: 9.400.000 ₫.
Tissot Flamingo T094.210.11.121.00 Mặt Khảm Trai 26mm
Giá Original price was: 10.330.000 ₫.5.000.000 ₫Current price is: 5.000.000 ₫.
Tissot Ballade Nữ Demi Rose Gold T108.208.22.117.01
Giá Original price was: 31.950.000 ₫.9.900.000 ₫Current price is: 9.900.000 ₫.
Tissot Chemin Des Tourelles GMT 42mm Powermatic 80 T099.429.11.038.00
Giá Original price was: 26.960.000 ₫.10.500.000 ₫Current price is: 10.500.000 ₫.
Đồng hồ nam giá rẻ chính hãng longbo LB80147013 LB80147013
Giá Original price was: 350.000 ₫.299.000 ₫Current price is: 299.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























