
" data-fancybox="" style="position: absolute;top: 0; left: 0; width: 100% ; height: 100%; z-index: 9">
Video thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn sizeĐồng hồ Orient Sun and Moon Gen 3 RA-AK0001S10A
Mã sản phẩm:
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 12.070.000 ₫.6.200.000 ₫Current price is: 6.200.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | RA-AK0001S10A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Automatic F6B24 |
| Phong Cách | Dress Watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 13.8 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 50 mm |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | dây da bò dập vân cá sấu |
| Chống nước | 30 m |
| Cân nặng | 101 g |
| Bảo hành | 2 năm |
| Trợ phí lau dầu | Trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Orient Star Joker Skeletion RE-AV0006Y00B Automatic 41mm RE-AV0006Y
Giá Original price was: 26.320.000 ₫.12.800.000 ₫Current price is: 12.800.000 ₫.
Tissot Carson Premium Powermatic 80 T122.407.16.043.00
Giá Original price was: 19.250.000 ₫.8.200.000 ₫Current price is: 8.200.000 ₫.
Orient Star RE-AU0401S00B Standard Demi Rose Gold
Giá Original price was: 17.050.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
Đồng Hồ Carnival Nữ 8160L-VH-XT Sapphire 34mm
Giá Original price was: 3.600.000 ₫.2.400.000 ₫Current price is: 2.400.000 ₫.
Longines Hydro Conquest L3.843.4.56.6 L38434566 47mm
Giá Original price was: 36.855.000 ₫.24.000.000 ₫Current price is: 24.000.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X



























