Frederique Constant FC-310MBRW5B4 Heart Beat Limited Edition
Mã sản phẩm:
Phiên bản cực hiếm, giới hạn sản xuất trên toàn thế giới, chỉ dành riêng cho thị trường Nhật Bản.
– Limited 150pc/toàn cầu
– Tình trạng: New 100% full box
– Size 40mm dễ lên tay
– Vỏ mạ vàng hồng PVD sang trọng kết hợp dia xanh tuyệt đẹp, bên cạnh đó là bộ dây rubber trẻ trung
– Máy Automatic Calibre FC-310
– Kính Saphire chống xước phủ AR chống lóa
– Chống nước 50m
– Retail hãng khá cao ~50 triệu
– Giá săn sale bên Em cực Sốc chỉ 30.x triệu ạ!
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 58.000.000 ₫.31.500.000 ₫Current price is: 31.500.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | FC-310MBRW5B4 | FC310MBRW5B4 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | FC-310 , 26 jewels, 28’800vph, 38 hours |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire phủ chóng lóa 2 mặt |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 11 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 46.5 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Dây Cao Su |
| Chống nước | 5 atm |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Gentleman Open Heart Powermatic 80 T127.407.11.031.01
Giá Original price was: 28.660.000 ₫.20.500.000 ₫Current price is: 20.500.000 ₫.
Tissot T-Lady Powermatic 80 T072.207.11.116.00 MOP 34mm
Giá Original price was: 33.250.000 ₫.8.990.000 ₫Current price is: 8.990.000 ₫.
Frederique Constant FC-930MC4H6 Heart Beat Limited 1888c
Giá Original price was: 137.000.000 ₫.53.900.000 ₫Current price is: 53.900.000 ₫.
Longines Spirit 40mm Blue L3.810.4.93.6 L38104936 – Used
Giá Original price was: 60.375.000 ₫.35.000.000 ₫Current price is: 35.000.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Maurice Lacroix Eliros Quartz Diamond EL1094-SS001-650-5 30mm
Giá Original price was: 18.700.000 ₫.8.900.000 ₫Current price is: 8.900.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























