Omega Seamaster Aqua Terra 150M 231.20.39.21.55.003 38.5mm
Mã sản phẩm:
Thỏi vàng mặt XÀ CỪ – NGỌC TRAI – KIM CƯƠNG mang phong cách sang trọng, tinh tế và quyền quý.
– Tình trạng: Brand new 100% fullbox sổ và 3 thẻ chứng nhận BHTC chính hãng
– Size 38.5mm.
– Bộ máy calibre 8500 với 39 chân kính, trữ năng lượng 60h, siêu chính xác và bền bỉ, tần số dao động 25200 vph
– Khả năng chống nhiễm từ
– Kính shaphire chống xước nguyên khối
– Cọc số đính 11 viên kim cương tự nhiên – ghim vàng 18k
– Niềng Benzel & dây Demi vàng hồng đúc 18k, bộ kim, logo, núm làm bằng vàng hồng 18k
– Độ dày 12m
– Chống nước 150m
– Chức năng: giờ phút giây ngày góc 6h
Giá new store hãng đang bán ~ 340 tr
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 321.867.000 ₫.165.000.000 ₫Current price is: 165.000.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | 231.20.39.21.55.003 / 23120392155003 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | Co-Axial Calibre 8500 -39 jewells – 25200vph – 60 hours |
| Phong Cách | Sport watch / Diver watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire nguyên khối |
| Đường kính | 38.5 mm |
| Độ dày | … mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | … mm |
| Chiều rộng dây | … mm |
| Vỏ | Thép không gỉ + demi vàng hồng 18K |
| Dây | Thép không gỉ + demi vàng hồng 18K |
| Chống nước | 150 m |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành quốc tế | 5 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Lady PR 100 Powermatic 80 T101.207.16.111.00 33mm
Giá Original price was: 16.940.000 ₫.7.600.000 ₫Current price is: 7.600.000 ₫.
Đồng Hồ Nữ Tissot PR100 T101.251.22.031.00 Size 33mm
Giá Original price was: 182.127.000 ₫.7.800.000 ₫Current price is: 7.800.000 ₫.
Tissot PRX 35mm Quartz Gold T137.210.33.021.00 T1372103302100
Giá Original price was: 14.000.000 ₫.9.700.000 ₫Current price is: 9.700.000 ₫.
Tissot Carson Powermatic 80 Rose Gold T122.407.33.031.00
Giá Original price was: 22.660.000 ₫.9.500.000 ₫Current price is: 9.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























