Tissot T120.407.17.051.00 Seastar 1000 Powermatic 80 43mm – Used
Mã sản phẩm:
Tình trạng : qua sử dụng còn đẹp, còn box nhưng mất gói , tặng kèm cặp dây da và dây cao su ( quá hời)
Mẫu diver đến từ thương hiệu Tissot với độ chống nước lên đến 300m/1000ft cực kỳ ấn tượng.
Thiết kế thể thao trẻ trung bắt mắt.
Niềng bezel ceramic bóng đẹp cùng khả năng chống xước tốt.
• Size 43 mm, 12.7 mm
• Máy Powermatic 80.111 với 23 chân kính và 80 h trữ cót.
• Thân thép không gỉ, vành bezel bằng ceramic
• Dây vải lót da lộn cao cấp.
- Khách hàng Nguyễn Văn Thành ( 033756xxx )Đã mua 2 ngày trước
- Khách hàng Vũ Ngọc Thứ ( 0930428xxx )Đã mua 5 ngày trước
- Khách hàng Trần Thanh Bảo ( 0918359xxx )Đã mua 7 ngày trước
- Khách hàng Qúach Văn Minh ( 0363159xxx )Đã mua 3 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Anh Tuấn ( 0933215xxx )Đã mua 1 giờ trước
- Khách hàng Lê Hoàng Hà ( 0917845xxx )Đã mua 10 ngày trước
- Khách hàng Nguyễn Văn Đức ( 0903556xxx )Đã mua 15 ngày trước
- Khách hàng Lâm Nguyễn Hoàng Chương ( 0381975xxx )Đã mua 13 ngày trước
- Khách hàng Huỳnh Thiên Anh Vũ ( 0878912xxx )Đã mua 1 tháng trước
- Khách hàng Nguyễn Thị Mỹ Linh ( 0923335xxx )Đã mua 9 ngày trước
Giá Original price was: 22.680.000 ₫.10.800.000 ₫Current price is: 10.800.000 ₫.
(Giá trên đã bao gồm VAT)
Thông tin sản phẩm
| Mã sản phẩm | T120.407.17.051.00 / T1204071705100 used |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Loại máy | ETA Powermatic 80 – 23 jewels |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 43 mm |
| Độ dày | 13.6 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 49 mm |
| Chiều rộng dây | 21 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ – Ceramic bezel |
| Dây | Dây Vải + Dây Da |
| Chống nước | 300 m |
| Cân nặng | … g |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trợ phí lau dầu | trọn đời |
Sản phẩm đã xem
Tissot Nữ Kim Cương Chemin Des Tourelles T099.207.11.116.00
Giá Original price was: 29.209.000 ₫.9.400.000 ₫Current price is: 9.400.000 ₫.
Tissot Flamingo T094.210.11.121.00 Mặt Khảm Trai 26mm
Giá Original price was: 10.330.000 ₫.5.000.000 ₫Current price is: 5.000.000 ₫.
Tissot PR 100 Powermatic 80 Asian Games Edition T101.407.11.011.00
Giá Original price was: 18.140.000 ₫.6.850.000 ₫Current price is: 6.850.000 ₫.
Tissot Ballade Nữ Demi Rose Gold T108.208.22.117.01
Giá Original price was: 31.950.000 ₫.9.900.000 ₫Current price is: 9.900.000 ₫.
Tissot Chemin Des Tourelles GMT 42mm Powermatic 80 T099.429.11.038.00
Giá Original price was: 26.960.000 ₫.10.500.000 ₫Current price is: 10.500.000 ₫.
Theo dõi
Đăng nhập
Đóng
Hoặc nhập tên để tìm
X




























